Okebiz Video Search



Title:DIRECTOR KENNY aeleza kilichomkosanisha na DIAMOND, kuoneana aibu na HARMONIZE walivyoanza kazi tena
Duration:40:59
Viewed:0
Published:13-08-2022
Source:Youtube

Nini sababu ya Kenny kuacha kufanya kazi na Diamond? Anafunguka. Anaeleza pia jinsi ambavyo alikuwa ameamua kutofanya tena video za muziki. Je, alipoanza kufanya tena kazi na Harmonize, vibe ilikuaje? Hayo na mengine mengi fuatilia mahojiano haya #chillnasky

SHARE TO YOUR FRIENDS


Download Server 1


DOWNLOAD MP4

Download Server 2


DOWNLOAD MP4

Alternative Download :



SPONSORED
Loading...
RELATED VIDEOS
Director Kenny afunguka Harmonize alivyomchukua, kukutuna na Diamond, Wizkid alivyomtumia DM - Pt 1 Director Kenny afunguka Harmonize alivyomchukua...
28:36 | 41,951
Shetta aitaja sababu ya urafiki na Diamond kufa, 'Maadui zake waligeuka wangu, Alikiba, Harmonize' Shetta aitaja sababu ya urafiki na Diamond kufa...
37:33 | 59,599
Hanscana: Nimeishi na Director Kenny kwangu kwa miaka, nimemfundisha, hakujua chochote, NAJIVUNIA Hanscana: Nimeishi na Director Kenny kwangu kwa...
48:55 | 47,948
H.BABA: Alichonifanyia HARMONIZE namuachia MUNGU, alimtuma MWIJAKU anitusi, nilimkosea DIAMOND - PT2 H.BABA: Alichonifanyia HARMONIZE namuachia MUNG...
03:00 | 44,793
KING MSEKE: Mtoto wa Joh Makini mwenye kipaji cha soka, atakiwa aende Ulaya, John Boko amkubali KING MSEKE: Mtoto wa Joh Makini mwenye kipaji c...
10:05 | 27,743
YAMMI msanii wa NANDY: Alichokifnya BABA LEVO kiliniuma, mimi bado mdogo, NANDY ananifunza kuyapuuza YAMMI msanii wa NANDY: Alichokifnya BABA LEVO k...
18:10 | 4,832
FIX YOU: NDOA yake ilidumu mwezi MMOJA tu, asimulia MAKOSA aliyofanya, ni MATESO ya miaka 3 baadaye FIX YOU: NDOA yake ilidumu mwezi MMOJA tu, asim...
00:47 | 52,182
LUKAMBA: Sijawahi kulipwa na WASAFI, walisema mimi mwanga, HARMONIZE ni kipenzi cha DIAMOND sana LUKAMBA: Sijawahi kulipwa na WASAFI, walisema m...
36:13 | 65,119