Okebiz Video Search



Title:DAKOTA:YANGA INANILIPA PESA NYINGI MNOO!/HAKUNA TIMU ISIYOFUNGWA/JOYCE LOMALISA NI JESHI KUBWAA
Duration:14:16
Viewed:0
Published:07-12-2022
Source:Youtube

Mtangazaji wa Clouds Media Group na Mshehereshaji wa Kilele cha Siku ya Wananchi Dakota De Lavida amefanya mahojiano na Mpenja Tv kuhusu namna ya ushehereshaji wake katika siku hiyoo. Dakota pia katika mahojiano haya ametolea ufafanuzi wa majina ya wachezaji wa Yanga Djuma Shabani ‘Soda ya Bemba’ pamoja Joyce Lomalisa ina maana gani kwa Kiswahili!? Aidha Dakota ameitakia kila la kheri Yanga katika mechi yao na Namungo

SHARE TO YOUR FRIENDS


Download Server 1


DOWNLOAD MP4

Download Server 2


DOWNLOAD MP4

Alternative Download :



SPONSORED
Loading...
RELATED VIDEOS
ALLY KAMWE USO KWA USO NA BARAKA MPENJA/SOON WANANCHI WATAONA THAMANI YA KENNEDY MUSONDA/MUDATHIR... ALLY KAMWE USO KWA USO NA BARAKA MPENJA/SOON WA...
28:33 | 4,429
WACHEZAJI RHINO RANGERS MAHABA TELE KWA DIARRA/SUREBOY/ WACHEZAJI RHINO RANGERS MAHABA TELE KWA DIARRA/...
14:56 | 4,992
MSHERY ALIKATALIWA YANGA/DIARA ALIVYOONDOKA/INJINIA AKAPIGA SIMU/MTIBWA WALIGOMA/JOB AFICHUA MAZITO MSHERY ALIKATALIWA YANGA/DIARA ALIVYOONDOKA/INJ...
14:37 | 46,038
PART 1: MWAKALEBELA AIBUA MPYA YA FEI TOTO, MASHARTI KWA TIMU INAYOTAKA KUMSAJILI, AMCHAMBUA MUSONDA PART 1: MWAKALEBELA AIBUA MPYA YA FEI TOTO, MAS...
20:52 | 19,136
SIMBA TUMEZOEA MPIRA PASI/MPIRA BURUDANI/COASTAL KWA MKAPA HAPA HAWATOKI/MGUNDA ANAJUA TUNATAKA NINI SIMBA TUMEZOEA MPIRA PASI/MPIRA BURUDANI/COASTA...
09:24 | 384
NAWAPONGEZA BANGALA,,ONYANGO,INONGA,JOB/UWANJANI HAKUNA TIMU NDOGO/LIGI YA TANZANIA NI KUBWA NAWAPONGEZA BANGALA,,ONYANGO,INONGA,JOB/UWANJAN...
10:38 | 2,484
KIBWANA NA DJUMA SHABAN WANANITANIA NIKICHEZA NAMBA YAO/NAMKUBALI KELVIN YONDAN/MSIKIE DICKSON JOB. KIBWANA NA DJUMA SHABAN WANANITANIA NIKICHEZA N...
09:36 | 126,730
AHMED ALLY AWEKA WAZI SABABU ZA SIMBA KUMCHUKUA IMANI KAJULA/ AHMED ALLY AWEKA WAZI SABABU ZA SIMBA KUMCHUKUA...
12:23 | 16,577