Okebiz Video Search



Title:SABAYA ALIA MAHAKAMANI AKIOMBA AACHIWE - 'SISTAHILI MALIPO HAYA, NILITAKIWA KUULIWA"
Duration:15:59
Viewed:259,692
Published:16-08-2021
Source:Youtube

SABAYA ALIA MAHAKAMANI AKIOMBA AACHIWE - 'SISTAHILI MALIPO HAYA, NILITAKIWA KUULIWA" ''Shitaka nililotengezewa Polisi wamedanganywa waendesha mashtaka wamedanganywa kwa misingi ya Giriba na Chuki sababu za kisiasa na niaina ya Siasa za Arusha na Hai'' Lengai Ole Sabaya. Sabaya aliileza mahakama kuwa anamshukuru Mungu kwa kuwa anaendelea kuishi kwakuwa kabla ya kesi kunamambo mengine makwabwa yalikuwa yamepangwa dhidi yake Sabaya machozi yakashindwa uwezo wa mcho kuyazuia huku machozi yakimdoka usoni akiuinamisha chin machozi yakichuruziki moja kwa moja kwenye marakoa nyeupe aliyoivaa mdomoni akiongea kwa huzuni na kwikwi Kwa wiki 3 nilikuwa mkimbizi ndani ya nchi yangu kwa Mara 2 watu walifanyamajaribio ya kutaka kuniua ndania ya wilaya yangu Hakuna viongozi wasiojua hata vyombo vyote vya ulinzi na usalama na mamlka inajua. Na kwavyovyote mh Hakimu Mimi malipo yangu yasingeweza kuwa hayo yakuambiwa nimeiba mali ya mmachinga elfu 35 wakati Mimi niliwahi kuwapigania Mali zao zikarudishwa hayawezi kuwa malipo hayo Mbele ya Mahakama Lengai ole sabaya alianza kuiileza mahakama kuwa Katika shitaka la 3 kabla ya kumuibia Hans simu yake mlimpiga na kuchukua shikingi elf u 35 na kumtishia kwa Bunduki Huyo shahidi anaedaiwa kutendewa hayo alifika mahakamani akiwa shahidi wa 3 katika maelezo yake hapa mahakamani hakuna sehehemu yoyote aliyosema aliwahi kufungwa pingu na Kama ailitishiwa na Bunduki kabla na baada ya kuibiwa fedha Alisema hapa mahakamani hamjui aliyempekua maungoni nani aliyemuobia hiyo simu Sabaya Mbele ya Mahakama aliieleza kua Shahidi huyo namba tatu anaedaiwa kupigwa na kuibiwa simu na fedha na upande wa Jamuhuri Alishindwa kuleta vielelezo vya ushahidi mahakamani wakati akitoa ushahidi wake ⚫️ Kwa UPDATES zote, Download GLOBAL APP: ⚫️ ANDROID:bit.ly/38Lluc8 ⚫️ iOS:apple.co/38HjiCx ⚫️ VISIT AMAZON: www.amazon.com/shop/globaltvonline ⚫️ JE, NA WEWE UNA HABARI? ⚫️ WASILIANA NA GLOBAL TV ONLINE ( +255 784 888982), ( +255 713 837506) ⚫️ Email: globaltvbest@gmail.com OR abbymrisho@gmail.com ⚫️ OUR PLAYLISTS: ⚫️ HABARI MPYA DAILY: shorturl.at/mnux2 ⚫️ HISTORIA ZA VIONGOZI ZA KUSISIMUA: bit.ly/mikasa_ya_kusisimua ⚫️ GLOBAL RADIO TV: bit.ly/255globalradio ⚫️ EXCLUSIVE INTERVIEW: bit.ly/exclusive_interviews ⚫️ Subscribe Global TV bit.ly/globaltvonline

SHARE TO YOUR FRIENDS


Download Server 1


DOWNLOAD MP4

Download Server 2


DOWNLOAD MP4

Alternative Download :



SPONSORED
Loading...
RELATED VIDEOS
NYUMBANI KWA MC GARA B, UTAJIRI WAKE, MILIONI ANAZOINGIZA NYUMBANI KWA MC GARA B, UTAJIRI WAKE, MILIONI A...
36:55 | 406,091
Sheriff's Department bolsters patrols around city's Taiwan Center following mass shooting Sheriff's Department bolsters patrols around ci...
02:28 | 869
Teen Dies After Sand Collapses on Him and Sister at Beach in Toms River Teen Dies After Sand Collapses on Him and Siste...
02:09 | 4,069
Martin County NAACP president 'not surprised' by racist photo created by students Martin County NAACP president 'not surprised' b...
02:35 | 2,372
MSHTAKIWA MWENZAKE SABAYA ACHOMOA BETRI, AOMBA ULINZI KWAKE, ASEMA ALIKUWA MATEKA WA SABAYA.. MSHTAKIWA MWENZAKE SABAYA ACHOMOA BETRI, AOMBA ...
18:20 | 54,770
SABAYA ALIVYOBANWA MASWALI NA MAWAKILI WA SERIKALI, AKATAA KUSHITAKIWA NA JAMHURI YA TANZANIA.. SABAYA ALIVYOBANWA MASWALI NA MAWAKILI WA SERIK...
29:02 | 52,343
KOCHA wa AZAM ATEMA NYONGO BAADA YA KUTOA SARE -  ''TUMENYIMWA PENATI YA WAZI KABISA'' KOCHA wa AZAM ATEMA NYONGO BAADA YA KUTOA SARE ...
03:48 | 1,591
RC AMWAGA PESA KWA WANAUME WALIOWAPELEKA KLINIKI WATOTO WAO - RC AMWAGA PESA KWA WANAUME WALIOWAPELEKA KLINIK...
02:30 | 476

shopee ads

coinpayu