Okebiz Video Search



Title:“SIVAI KOMBATI KWA KUIGIZA MIMI NI MWANAJESHI,TUCHAPE KAZI”,RC IBUGE
Duration:02:04
Viewed:10,923
Published:26-06-2022
Source:Youtube

Mkuu wa Mkoa wa Ruvuma Brigedia Jenerali Wilbert Ibuge amewaeleza madiwani wa Halmashauri za Mkoa wa Ruvuma kwa nyakati tofauti kuwa jukumu alilopewa na Mheshimiwa Rais Samia Suluhu Hassan ni kusimamia utendaji kazi ili kusukuma gurudumu la maendeleo kwa wananchi wa Ruvuma kwa kutekeleza Ilani ya CCM ya 2020 hadi 2025 na kwamba hana mpango wa kuingia kwenye Siasa.

SHARE TO YOUR FRIENDS


Download Server 1


DOWNLOAD MP4

Download Server 2


DOWNLOAD MP4

Alternative Download :



SPONSORED
Loading...
RELATED VIDEOS
Former FBI Agent Explains How to Read Body Language | Tradecraft | WIRED Former FBI Agent Explains How to Read Body Lang...
14:44 | 44,550,836
WOSIA KWA MNADHIMU MKUU MPYA - AZAM TWO WOSIA KWA MNADHIMU MKUU MPYA - AZAM TWO
16:26 | 151,362
Rep. Steube: This is Joe Biden’s ‘totalitarian police state’ Rep. Steube: This is Joe Biden’s ‘totalitar...
08:21 | 170,491
Rais Magufuli: Mimi ni Askari niliyeiva, huwa sitikisiki hata kwa upepo Rais Magufuli: Mimi ni Askari niliyeiva, huwa s...
01:59 | 68,400
SEEK GOD FIRST | 1 Hour Powerful Motivation - Inspirational & Motivational Video SEEK GOD FIRST | 1 Hour Powerful Motivation - I...
01:05 | 3,501,427
Historia ya Mkoa wa Ruvuma Historia ya Mkoa wa Ruvuma
50:06 | 759
Maoni ya wagombea ugavana wa Mombasa kuhusu kuahirishwa Maoni ya wagombea ugavana wa Mombasa kuhusu kua...
07:41 | 182,259
Mkuu wa Majeshi wa Kwanza JENERALI SARAKIKYA, Asimulia Alivyoshiriki Kuliunda Jeshi Mkuu wa Majeshi wa Kwanza JENERALI SARAKIKYA, A...
27:22 | 56,846