Okebiz Video Search



Title:SHETTA afunguka alivyoachana na MKEWE 'Nilimwachia nyumba, nilibeba kila kitu nikaanza upya ' - Pt 3
Duration:08:07
Viewed:48,771
Published:06-03-2022
Source:Youtube

Shetta anafunguka jinsi alivyoachana na mke wake, Mama Qayllah #ChillnaSky

SHARE TO YOUR FRIENDS


Download Server 1


DOWNLOAD MP4

Download Server 2


DOWNLOAD MP4

Alternative Download :



SPONSORED
Loading...
RELATED VIDEOS
SHETTA MPYA: Kutoka kuwa RAPPER hadi kuwa BOSI wa ofisi kubwa yenye WAFANYAKAZI kibao - PART 1 SHETTA MPYA: Kutoka kuwa RAPPER hadi kuwa BOSI ...
20:57 | 18,030
Shetta aitaja sababu ya urafiki na Diamond kufa, 'Maadui zake waligeuka wangu, Alikiba, Harmonize' Shetta aitaja sababu ya urafiki na Diamond kufa...
37:33 | 58,708
Fix You: Rafiki yangu kipenzi alivyonichukulia mume wangu mtarajiwa na wakafunga ndoa Fix You: Rafiki yangu kipenzi alivyonichukulia ...
58:35 | 11,532
Mrembo ALICE wa BONGO anaye uchanganya moyo wa WIZKID Mrembo ALICE wa BONGO anaye uchanganya moyo wa ...
30:49 | 23,446
Awwh🥰❤️ Bahati gives special gift to Heaven on her graduation 😍😘@Bahati Kenya Awwh🥰❤️ Bahati gives special gift to Hea...
01:32 | 497
Unadhani unajua Kiswahili? Subiri kwanza hadi umsikilize fundi huyu, Joram Nkumbi, utajua hujui! Unadhani unajua Kiswahili? Subiri kwanza hadi u...
12:02 | 40,206
NI KWELI YEYE NI CHAWA? | OMMY DIMPOZ KUHUSU MAISHA YAKE | OFISI YAKE | ALL ACCESS NA ZIZA NI KWELI YEYE NI CHAWA? | OMMY DIMPOZ KUHUSU MA...
15:03 | 9,477
MKE wa JOEL LWAGA atamani KULIA Live, Kwa Uchungu asikitishwa na uvumi wa kuvunjika kwa NDOA yake MKE wa JOEL LWAGA atamani KULIA Live, Kwa Uchun...
08:11 | 142,378