Okebiz Video Search



Title:Kwa mara ya kwanza BABA YAKE OMMY DIMPOZ Amjibu baada ya kumkataa nimechukizwa na kauli yake
Duration:09:27
Viewed:102,333
Published:16-09-2022
Source:Youtube



SHARE TO YOUR FRIENDS


Download Server 1


DOWNLOAD MP4

Download Server 2


DOWNLOAD MP4

Alternative Download :



SPONSORED
Loading...
RELATED VIDEOS
EXCLUSIVE: Baba Ommy Dimpoz Afunguka A-Z baada ya Maneno ya Ommy | EXCLUSIVE: Baba Ommy Dimpoz Afunguka A-Z baada ...
19:01 | 19,532
KWA MARA YA KWANZA OMMY DIMPOZ AFUNGUKA YA BABA YAKE WA SUMBAWANGA “HAKUMZIKA MAMA,SINA MAPENZI NAE” KWA MARA YA KWANZA OMMY DIMPOZ AFUNGUKA YA BABA...
10:20 | 177,017
MWIJAKU AMUOMBA RADHI OMMY DIMPOZ KUHUSU BABA YAKE, AMUUNGA MKONO AMKATAE TU - MWIJAKU AMUOMBA RADHI OMMY DIMPOZ KUHUSU BABA Y...
11:29 | 120,264
ALIYEKUA MPENZI WA TABU MTINGITA AFUNGUKA MAZITO/SABABU YA KUACHANA/YALIZIDI NIKASHINDWA ALIYEKUA MPENZI WA TABU MTINGITA AFUNGUKA MAZIT...
37:17 | 12,605
SHEKHE AFAFANUA SAKATA LA OMMY DIMPOZI NA BABA YAKE/KIDINI SIO MZAZI WAKE/NI JUKUMU LAKE KUMSAIDIA SHEKHE AFAFANUA SAKATA LA OMMY DIMPOZI NA BABA ...
12:02 | 30,389
OMMY DIMPOZ ADAI KUYAMALIZA YEYE NA BABA YAKE, AMPA UJUMBE MWINGINE MWIJAKU OMMY DIMPOZ ADAI KUYAMALIZA YEYE NA BABA YAKE, ...
04:12 | 19,582
SHEIKH SHARIFF:AMUONYA OMMY DIMPOZ AOMBE MSAMAHA AMEMTUKANA/SIO MTOTO HARAMU/UKiota Unafanya Mpenzi SHEIKH SHARIFF:AMUONYA OMMY DIMPOZ AOMBE MSAMAH...
14:56 | 10,343
OMMY DIMPOZ amchana MWIJAKU  amkataa BABA YAKE sina mapenzi nae OMMY DIMPOZ amchana MWIJAKU amkataa BABA YAKE ...
08:26 | 35,421