Okebiz Video Search



Title:Part1_DUNIA ILINIKATAA TANGU MDOGO:KUISHI MTAANI,KUBAKWA,KUNUSURIKA KUUAWA|USHUHUDA WA NAOMI WAGEITA
Duration:56:09
Viewed:8,298
Published:20-06-2022
Source:Youtube

JE!UMEPENDA KAZI ZETU?BASI TUNAOMBA UCHANGIE SADAKA KILA MWEZI AU WAKATI WOWOTE ILI KUTUWEZESHA KUFANYA VIZURI ZAIDI.Kama uko tayari kuchangia kila mwezi jiunge na magroup haya hapo chini na kama unataka kuchangia mara moja tu tumia namba ziko hapo chini :- 1.JS01-Kuanzia Tsh.2,000 kila mwezi bonyeza link hii chat.whatsapp.com/CUGPFEt7SK4BKUoBsh0eBZ 2.JS02-Kuanzia Tsh.5,000 kila mwezi,bonyeza link hii chat.whatsapp.com/DjZYNtGlQSE7XIKYRvkZyP 3.JS03-Kuanzia Tsh.10,000 kila mwezi bonyeza link hii chat.whatsapp.com/Jzfy3pn4CyB9gNmB6GOI7X Namba za mawasiliano na kuchangia pesa ni: +255784074462 / 0766294335 jina ni Jacktan Msafiri #ShuhudaZaJacktanMsafiri #JacktanMsafiri #PromoverTV

SHARE TO YOUR FRIENDS


Download Server 1


DOWNLOAD MP4

Download Server 2


DOWNLOAD MP4

Alternative Download :



SPONSORED
Loading...
RELATED VIDEOS
Part3 DUNIA ILINIKATAA TANGU MDOGO,MATESO MAZITO,LAKINI YESU AKANIOKOA |USHUHUDA WA NAOMI WA GEITA Part3 DUNIA ILINIKATAA TANGU MDOGO,MATESO MAZIT...
54:56 | 5,953
PATRICK SIMIYU, THE MAN WHO TROUNCED JOSHUA KUTUNY TO WIN CHERANG'ANY MP SEAT!! PATRICK SIMIYU, THE MAN WHO TROUNCED JOSHUA KUT...
03:39 | 3,223
Part20b MBINU 21 ZA KUZIMU KULIHARIBU KANISA USHUHUDA WA MCH.KATEKELA ALIYEKUWA CHIFU WA KICHAWI Part20b MBINU 21 ZA KUZIMU KULIHARIBU KANISA US...
07:56 | 14,035
Day3 SEMINA KUTOKA MWANZA TZ KANISA LA RGC JERUSALEM BUGARIKA NA MCH.AMIEL KATEKELA Day3 SEMINA KUTOKA MWANZA TZ KANISA LA RGC JERU...
32:39 | 9,905
#live 05/8/2022 MKUTANO WA JIONI UBEMBE CONFERENCE 2022 NA MCH.KATEKELA BARAKA CONGO DRC #live 05/8/2022 MKUTANO WA JIONI UBEMBE CONFERE...
13:08 | 4,569
2 TUKO LIVE NA MCH.KATEKELA ALIYEKUWA CHIFU WA KICHAWI KUJIBU MASWALI YATOKANAYO NA USHUHUDA WAKE 2 TUKO LIVE NA MCH.KATEKELA ALIYEKUWA CHIFU WA ...
21:32 | 16,491
Pt8 Onyo kwa Mitindo ya kisasa,muziki wa injili,katuni za watoto|USHUHUDA WA RACHEL&ZIPPORAH MSHALA Pt8 Onyo kwa Mitindo ya kisasa,muziki wa injili...
50:43 | 29,960
HATIMAYE WAMERUDI SALAMA KUTOKA CONGO•NI MCH.KATEKELA NA PROMOVER•SIKIA WALICHOKISEMA WAKIWA MAJINI• HATIMAYE WAMERUDI SALAMA KUTOKA CONGO•NI MCH....
18:21 | 1,072

shopee ads